New video: Sajna – Ndoto Yako

Ni yule yule aloimba Mganga na Iveta, kutokea pande za Rock-city Sii mwingine bali ni Sajna. Leo katuletea video inayokwenda kwa jiana la Ndoto Yako baada ya kimya cha mrefu tangu kutoka katika mikono ya aliekua Maneger na producer wake aliye-fahamika kama Kid-Boy .Angalia hapa video hiyo..

PITIA NA HIZI KUTOKA MTOKAMBALI 
1.Oliver Mtukudzi picha Halisi ya Muziki wa Kiafrica.
2. UNALIFAHAMU KUNDI LA UB40?.
3. Wafahamu madancer Albir Rojas na Sara Lopez wakali wa 'Kizomba dance

Comments

Popular posts from this blog

Viashiria 6 ni kwa nini unatakiwa kubadili Maisha yako Leo

Furaha ya kweli inaletwa na wewe mwenyewe.