21 October, 2016
Video mpya Tekno ‘Diana’ itizame hapa
Kutoka Nigeria ni hit maker wa Duro, Pana na ngoma nyingi sii mwingine bali ni Tekno na hii ni video ya wimbo wake unaokwenda kwa jina la Diana. Itizame hapa kwa kubofya Play hapo chini.
Labels:
Video Music
Subscribe to:
Post Comments (Atom)
Samsung kurejesha fedha kwa wanunuzi wa Note 7
KAMPUNI ya Vifaa vya Elektoriniki ya Samsung ya Afrika Mashariki (SEEA) itarejesha fedha kwa wateja wa simu za Note 7, ambao wataweza kuthib...
-
chukua time yako kuudowload wimbo huu wa Sunday Mjeda a.k. linex ngoma inakwenda kwa jina la KWA HELA
-
Mpenzi msomaji wa safu hii ni siku nyingine tunakutana katika kujuzana,kukumbushana, na kuelimishana mila na desturi za makabila mbalimbal...
-
Mboga za majani na matunda zimekuwa zikisisitizwa kwa sana na wataalamu wa afya hasa kwa wanawake wajawaziti kwani zimekuwa zikiongeza Damu...

No comments:
Post a Comment