Taarifa hizi zimeonekana katika mtandao wa Periscope ambapo member mmoja wa Dreamchasers Chino. Alinukuliwa akisema kwamba Mixtape hiyo itadrop soon mwezi ujao. Hapa hivyo Mwenyewe Meek Mill alitoa alert kwa istagram a/c yake kama inavyo-onekana hapo chini.
17 August, 2016
Rapper Meek Mill kuachia Mixtape yake mpya Mwezi ujao.
Taarifa hizi zimeonekana katika mtandao wa Periscope ambapo member mmoja wa Dreamchasers Chino. Alinukuliwa akisema kwamba Mixtape hiyo itadrop soon mwezi ujao. Hapa hivyo Mwenyewe Meek Mill alitoa alert kwa istagram a/c yake kama inavyo-onekana hapo chini.
Labels:
Entertainment
Subscribe to:
Post Comments (Atom)
Samsung kurejesha fedha kwa wanunuzi wa Note 7
KAMPUNI ya Vifaa vya Elektoriniki ya Samsung ya Afrika Mashariki (SEEA) itarejesha fedha kwa wateja wa simu za Note 7, ambao wataweza kuthib...
-
chukua time yako kuudowload wimbo huu wa Sunday Mjeda a.k. linex ngoma inakwenda kwa jina la KWA HELA
-
Mpenzi msomaji wa safu hii ni siku nyingine tunakutana katika kujuzana,kukumbushana, na kuelimishana mila na desturi za makabila mbalimbal...
-
This is a song sang by a very gifted woman Adele, I sang it to show world that everyone appreciate and love to enjoy good music! Asa...
No comments:
Post a Comment