Izzo Bizness anzidi Kufanya Vyema katika game la Bongo flava, kwani kila siku anazidi kuimarika na kutoa Video kali na muziki mzuri pia. Kwa sasa kaachilia video ya wimbo wa Dangerous Boy alomshirikisha Abela Music.
Video imetayarishwa na Nick Dizzo wa Focus Films,Tanzania na audio katayarisha Dupy wa Uprise Music Dar es Salaam, Tanzania.
08 July, 2016
Subscribe to:
Post Comments (Atom)
Samsung kurejesha fedha kwa wanunuzi wa Note 7
KAMPUNI ya Vifaa vya Elektoriniki ya Samsung ya Afrika Mashariki (SEEA) itarejesha fedha kwa wateja wa simu za Note 7, ambao wataweza kuthib...
-
chukua time yako kuudowload wimbo huu wa Sunday Mjeda a.k. linex ngoma inakwenda kwa jina la KWA HELA
-
Mpenzi msomaji wa safu hii ni siku nyingine tunakutana katika kujuzana,kukumbushana, na kuelimishana mila na desturi za makabila mbalimbal...
-
This is a song sang by a very gifted woman Adele, I sang it to show world that everyone appreciate and love to enjoy good music! Asa...
No comments:
Post a Comment