Baada ya kuchalia Audio week chache zilizopita na kupokelewa vyema katika familia ya bongo flava, basi hii ndiyo video ya Jike Shupa kutoka kwa Nuh Mziwanda akiwa amemsha vyema Alikiba. Producer wa wimbo ni Mr T Touch na Video ikifanywa Kwetu Studio.
Enjoy
11 June, 2016
Subscribe to:
Post Comments (Atom)
Samsung kurejesha fedha kwa wanunuzi wa Note 7
KAMPUNI ya Vifaa vya Elektoriniki ya Samsung ya Afrika Mashariki (SEEA) itarejesha fedha kwa wateja wa simu za Note 7, ambao wataweza kuthib...
-
chukua time yako kuudowload wimbo huu wa Sunday Mjeda a.k. linex ngoma inakwenda kwa jina la KWA HELA
-
Mpenzi msomaji wa safu hii ni siku nyingine tunakutana katika kujuzana,kukumbushana, na kuelimishana mila na desturi za makabila mbalimbal...
-
This is a song sang by a very gifted woman Adele, I sang it to show world that everyone appreciate and love to enjoy good music! Asa...
No comments:
Post a Comment