Juma Mchopanga a.k.a Jay Moe katuleta Video mpya inayo kwenda kwa jina la ‘Pesa Ya Madafu’ ,Audio imetaayrishwa na Daz Naledge kwenye studio za Bongo Records Studio na video imefanyika Port Elizabeth na Johannesburg South Africa ikiongozwa na director Travellah wa KWETU STUDIOS.
06 June, 2016
New Video: Jay Moe-‘Pesa Ya Madafu’
Juma Mchopanga a.k.a Jay Moe katuleta Video mpya inayo kwenda kwa jina la ‘Pesa Ya Madafu’ ,Audio imetaayrishwa na Daz Naledge kwenye studio za Bongo Records Studio na video imefanyika Port Elizabeth na Johannesburg South Africa ikiongozwa na director Travellah wa KWETU STUDIOS.
Labels:
Video Music
Subscribe to:
Post Comments (Atom)
Samsung kurejesha fedha kwa wanunuzi wa Note 7
KAMPUNI ya Vifaa vya Elektoriniki ya Samsung ya Afrika Mashariki (SEEA) itarejesha fedha kwa wateja wa simu za Note 7, ambao wataweza kuthib...
-
chukua time yako kuudowload wimbo huu wa Sunday Mjeda a.k. linex ngoma inakwenda kwa jina la KWA HELA
-
Mpenzi msomaji wa safu hii ni siku nyingine tunakutana katika kujuzana,kukumbushana, na kuelimishana mila na desturi za makabila mbalimbal...
-
This is a song sang by a very gifted woman Adele, I sang it to show world that everyone appreciate and love to enjoy good music! Asa...
No comments:
Post a Comment