06 June, 2016
Picha: Iyanya alivyo tokelezea katika jarida la "La Mode"
Mwimbaji mwenye vipaji vingi na Former MTN Project Fame winner kutoka pande za Nigeria, kalibariki jarida la 'LA MODE" toleo la 10 ambalo limepewa theme ya "Classic Man". The dapper Triple MG artiste posed in various outfits and exuded confidence and class. Tizama picha.....
Labels:
Fashions
Subscribe to:
Post Comments (Atom)
Samsung kurejesha fedha kwa wanunuzi wa Note 7
KAMPUNI ya Vifaa vya Elektoriniki ya Samsung ya Afrika Mashariki (SEEA) itarejesha fedha kwa wateja wa simu za Note 7, ambao wataweza kuthib...
-
chukua time yako kuudowload wimbo huu wa Sunday Mjeda a.k. linex ngoma inakwenda kwa jina la KWA HELA
-
Mpenzi msomaji wa safu hii ni siku nyingine tunakutana katika kujuzana,kukumbushana, na kuelimishana mila na desturi za makabila mbalimbal...
-
This is a song sang by a very gifted woman Adele, I sang it to show world that everyone appreciate and love to enjoy good music! Asa...
No comments:
Post a Comment