Meek Mill na Drake wameingia kwenye beef baada ya Meek kuibuka na kudai kuwa drake huwa anaandikiwa mistari na drake kuachia diss track inayomlenga meek mill moja kwa moja.
29 July, 2015
Video: MeekMill azomewa na wakazi wa mji anaotoka drake ‘Toronto’
Meek Mill na Drake wameingia kwenye beef baada ya Meek kuibuka na kudai kuwa drake huwa anaandikiwa mistari na drake kuachia diss track inayomlenga meek mill moja kwa moja.
Subscribe to:
Post Comments (Atom)
Samsung kurejesha fedha kwa wanunuzi wa Note 7
KAMPUNI ya Vifaa vya Elektoriniki ya Samsung ya Afrika Mashariki (SEEA) itarejesha fedha kwa wateja wa simu za Note 7, ambao wataweza kuthib...
-
chukua time yako kuudowload wimbo huu wa Sunday Mjeda a.k. linex ngoma inakwenda kwa jina la KWA HELA
-
Mboga za majani na matunda zimekuwa zikisisitizwa kwa sana na wataalamu wa afya hasa kwa wanawake wajawaziti kwani zimekuwa zikiongeza Damu...
-
This is a song sang by a very gifted woman Adele, I sang it to show world that everyone appreciate and love to enjoy good music! Asa...
No comments:
Post a Comment