Best Nasso moja kati ya wasanii wa bongo flava wanao zidi kufanya powa katika game la bongo flava, leo katuletea brand new Video inayo kwenda kwa jina la Ukweli Uko Wapi, ngoma ambayo imefanyiwa production na Mahwea Recods, huku Video ikisimamiwa na Kenny Ukiyz.
Enjoy
11 June, 2016
Subscribe to:
Post Comments (Atom)
Samsung kurejesha fedha kwa wanunuzi wa Note 7
KAMPUNI ya Vifaa vya Elektoriniki ya Samsung ya Afrika Mashariki (SEEA) itarejesha fedha kwa wateja wa simu za Note 7, ambao wataweza kuthib...
-
chukua time yako kuudowload wimbo huu wa Sunday Mjeda a.k. linex ngoma inakwenda kwa jina la KWA HELA
-
Mpenzi msomaji wa safu hii ni siku nyingine tunakutana katika kujuzana,kukumbushana, na kuelimishana mila na desturi za makabila mbalimbal...
-
This is a song sang by a very gifted woman Adele, I sang it to show world that everyone appreciate and love to enjoy good music! Asa...
No comments:
Post a Comment