26 April, 2016
Video: Sugu – Freedom
Joseph Mbilinyi (Mr. II Sugu) ambaye ni Mbunge wa Mbeya mjini ni msanii
wa kitambo wa hiphop baada ya kimya kirefu kwenye bongo fleva, ameachia
video mpya ya wimbo unaitwa ‘Freedom‘ ikiwa ni kazi ya MJ Records video
imeongozwa na Hanscana. I mekua kitambo sana tangu Mr. II Sugu kuacha kutoa kazi na kuingia katika siasa na kiukweli mashabiki wake tuliukosa uhondo.
Subscribe to:
Post Comments (Atom)
Samsung kurejesha fedha kwa wanunuzi wa Note 7
KAMPUNI ya Vifaa vya Elektoriniki ya Samsung ya Afrika Mashariki (SEEA) itarejesha fedha kwa wateja wa simu za Note 7, ambao wataweza kuthib...
-
chukua time yako kuudowload wimbo huu wa Sunday Mjeda a.k. linex ngoma inakwenda kwa jina la KWA HELA
-
Mpenzi msomaji wa safu hii ni siku nyingine tunakutana katika kujuzana,kukumbushana, na kuelimishana mila na desturi za makabila mbalimbal...
-
This is a song sang by a very gifted woman Adele, I sang it to show world that everyone appreciate and love to enjoy good music! Asa...
No comments:
Post a Comment