Ni miongoni mwa wasanii waliofanya na wanazidi kufanya poa sana katika game hil. Licha ya Mad-Ice kukaa nje ya Bongo lakini bado ana wafuasi/mashabiki wengi hapa bongo jambo ambalo bado muziki wake unakubalika. Na safari hii katuletea video yake mpya inayokwenda kwa jina la ‘Delilah’ Enjoy na washirikishe washkaji kitaa.
18 April, 2016
New Video: Mad Ice ‘Delilah’
Ni miongoni mwa wasanii waliofanya na wanazidi kufanya poa sana katika game hil. Licha ya Mad-Ice kukaa nje ya Bongo lakini bado ana wafuasi/mashabiki wengi hapa bongo jambo ambalo bado muziki wake unakubalika. Na safari hii katuletea video yake mpya inayokwenda kwa jina la ‘Delilah’ Enjoy na washirikishe washkaji kitaa.
Subscribe to:
Post Comments (Atom)
Samsung kurejesha fedha kwa wanunuzi wa Note 7
KAMPUNI ya Vifaa vya Elektoriniki ya Samsung ya Afrika Mashariki (SEEA) itarejesha fedha kwa wateja wa simu za Note 7, ambao wataweza kuthib...
-
chukua time yako kuudowload wimbo huu wa Sunday Mjeda a.k. linex ngoma inakwenda kwa jina la KWA HELA
-
Mpenzi msomaji wa safu hii ni siku nyingine tunakutana katika kujuzana,kukumbushana, na kuelimishana mila na desturi za makabila mbalimbal...
-
This is a song sang by a very gifted woman Adele, I sang it to show world that everyone appreciate and love to enjoy good music! Asa...
No comments:
Post a Comment