Abdu Kiba safari hii ameamua kumshirikisha kinda anayekuja kwa kasi kwenye tasnia ya muziki wa Bongo Ruby katika nyimbo yake mpya ya ‘Ayayaa’. Kutokana na sauti yake nzuri Ruby ameshiriki vyema kweye Single hii. Nakukaribisha kuisikiliza hapa.>>>
Subscribe to:
Post Comments (Atom)
Samsung kurejesha fedha kwa wanunuzi wa Note 7
KAMPUNI ya Vifaa vya Elektoriniki ya Samsung ya Afrika Mashariki (SEEA) itarejesha fedha kwa wateja wa simu za Note 7, ambao wataweza kuthib...
-
chukua time yako kuudowload wimbo huu wa Sunday Mjeda a.k. linex ngoma inakwenda kwa jina la KWA HELA
-
Mpenzi msomaji wa safu hii ni siku nyingine tunakutana katika kujuzana,kukumbushana, na kuelimishana mila na desturi za makabila mbalimbal...
-
This is a song sang by a very gifted woman Adele, I sang it to show world that everyone appreciate and love to enjoy good music! Asa...
No comments:
Post a Comment