Leo karudi na hii.. unadhani nayi itakuwa hit kama zilizotangulia??
List ya sauti za mastaa waliopewa collabo yuko Linah, Ommy Dimpoz na Roma.. wimbo unaitwa ‘Mungu Baba’ video imefanywa na director Khalfani…play hapa chini…30 April, 2015
Young Killer "Mungu Baba" Official Video Ft. Linah | Ommy Dimpoz | Roma
Subscribe to:
Post Comments (Atom)
Samsung kurejesha fedha kwa wanunuzi wa Note 7
KAMPUNI ya Vifaa vya Elektoriniki ya Samsung ya Afrika Mashariki (SEEA) itarejesha fedha kwa wateja wa simu za Note 7, ambao wataweza kuthib...
-
chukua time yako kuudowload wimbo huu wa Sunday Mjeda a.k. linex ngoma inakwenda kwa jina la KWA HELA
-
Mboga za majani na matunda zimekuwa zikisisitizwa kwa sana na wataalamu wa afya hasa kwa wanawake wajawaziti kwani zimekuwa zikiongeza Damu...
-
This is a song sang by a very gifted woman Adele, I sang it to show world that everyone appreciate and love to enjoy good music! Asa...
No comments:
Post a Comment