Ngoma mpya kutoka kwa mwanadada huyu mwenye Sauti yake almaarufu kama Ndege Mnana Linah Sanga. Wimbo huu una jina la Kosa Sina. Bofya Kitufe Cha DOWNLOAD hapo chini kuupakua wimbo huo..
PAKUA NYIMBO MKITO JALI WASANII WETU.
10 October, 2016
Subscribe to:
Post Comments (Atom)
Samsung kurejesha fedha kwa wanunuzi wa Note 7
KAMPUNI ya Vifaa vya Elektoriniki ya Samsung ya Afrika Mashariki (SEEA) itarejesha fedha kwa wateja wa simu za Note 7, ambao wataweza kuthib...
-
chukua time yako kuudowload wimbo huu wa Sunday Mjeda a.k. linex ngoma inakwenda kwa jina la KWA HELA
-
Mpenzi msomaji wa safu hii ni siku nyingine tunakutana katika kujuzana,kukumbushana, na kuelimishana mila na desturi za makabila mbalimbal...
-
This is a song sang by a very gifted woman Adele, I sang it to show world that everyone appreciate and love to enjoy good music! Asa...

No comments:
Post a Comment