01 September, 2016
Video: Tizama hapa Kionjo cha Video mpya ya Diamond Ft Neyo.
Msanii maarufu na anaye wika hapa bongo na Africa kwa wakati huu Diamond Plutnum a.k.a Simba, yupo nchini Marekani akishoot Video ya wimbo aliyo fanya na Mkali Neyo kutokea pande za Marekani. Tizama video hiyo hapo chini kisha kumbuka kuwashirikisha wana Kitaa.
Subscribe to:
Post Comments (Atom)
Samsung kurejesha fedha kwa wanunuzi wa Note 7
KAMPUNI ya Vifaa vya Elektoriniki ya Samsung ya Afrika Mashariki (SEEA) itarejesha fedha kwa wateja wa simu za Note 7, ambao wataweza kuthib...
-
chukua time yako kuudowload wimbo huu wa Sunday Mjeda a.k. linex ngoma inakwenda kwa jina la KWA HELA
-
Mpenzi msomaji wa safu hii ni siku nyingine tunakutana katika kujuzana,kukumbushana, na kuelimishana mila na desturi za makabila mbalimbal...
-
This is a song sang by a very gifted woman Adele, I sang it to show world that everyone appreciate and love to enjoy good music! Asa...

No comments:
Post a Comment