Jimmy Chansa ni moja kati ya wasanii wa Muziki wa kizazi kipya ambao wanafanya vyema kwa sasa. Tamtafuta ni ngoma ambayo aliiachia siku chache tuu zilizo pita, na hii ndio video mpya ya ngoma hiyo. Itazame hapo chini kisha kumbuka kushare na wana kitaaa.
17 August, 2016
Tizama Official video ya Jimmy Chansa - Tamtafuta
Jimmy Chansa ni moja kati ya wasanii wa Muziki wa kizazi kipya ambao wanafanya vyema kwa sasa. Tamtafuta ni ngoma ambayo aliiachia siku chache tuu zilizo pita, na hii ndio video mpya ya ngoma hiyo. Itazame hapo chini kisha kumbuka kushare na wana kitaaa.
Labels:
Video Music
Subscribe to:
Post Comments (Atom)
Samsung kurejesha fedha kwa wanunuzi wa Note 7
KAMPUNI ya Vifaa vya Elektoriniki ya Samsung ya Afrika Mashariki (SEEA) itarejesha fedha kwa wateja wa simu za Note 7, ambao wataweza kuthib...
-
chukua time yako kuudowload wimbo huu wa Sunday Mjeda a.k. linex ngoma inakwenda kwa jina la KWA HELA
-
Mpenzi msomaji wa safu hii ni siku nyingine tunakutana katika kujuzana,kukumbushana, na kuelimishana mila na desturi za makabila mbalimbal...
-
This is a song sang by a very gifted woman Adele, I sang it to show world that everyone appreciate and love to enjoy good music! Asa...
No comments:
Post a Comment