26 August, 2016
New Music: Sam Misago na Quick Rocka – Vyura na Madanga
Kazi mpya ya mtangazaji wa EATV na rapper Sam Misago akimshirikisha
Quick Rocka. Inaitwa Vyura na Madanga na imetayarishwa na Luffa kwenye
studio za Switch Records. Bofya DOWNLOAD hapo chini kuupakua wimbo huo.
Labels:
Audio Music
Subscribe to:
Post Comments (Atom)
Samsung kurejesha fedha kwa wanunuzi wa Note 7
KAMPUNI ya Vifaa vya Elektoriniki ya Samsung ya Afrika Mashariki (SEEA) itarejesha fedha kwa wateja wa simu za Note 7, ambao wataweza kuthib...
-
chukua time yako kuudowload wimbo huu wa Sunday Mjeda a.k. linex ngoma inakwenda kwa jina la KWA HELA
-
Mboga za majani na matunda zimekuwa zikisisitizwa kwa sana na wataalamu wa afya hasa kwa wanawake wajawaziti kwani zimekuwa zikiongeza Damu...
-
This is a song sang by a very gifted woman Adele, I sang it to show world that everyone appreciate and love to enjoy good music! Asa...

No comments:
Post a Comment