Nay wamitego kaachia ngoma yake mpya baada ya kupata misuko-suko ya hapa na pale, mara kufungiwa na mambo kibao.. Ngoma inakwenda kwa jina la Good Time akiwa kamshirikisha msanii anaye julikana kwa jina la Tiki. Bonyeza hapo chini kuupakua wimbo Huo(Mkito)15 August, 2016
New Audio: Nay Wa Mitego Ft. Tiki - Good Time
Nay wamitego kaachia ngoma yake mpya baada ya kupata misuko-suko ya hapa na pale, mara kufungiwa na mambo kibao.. Ngoma inakwenda kwa jina la Good Time akiwa kamshirikisha msanii anaye julikana kwa jina la Tiki. Bonyeza hapo chini kuupakua wimbo Huo(Mkito)
Labels:
Audio Music
Subscribe to:
Post Comments (Atom)
Samsung kurejesha fedha kwa wanunuzi wa Note 7
KAMPUNI ya Vifaa vya Elektoriniki ya Samsung ya Afrika Mashariki (SEEA) itarejesha fedha kwa wateja wa simu za Note 7, ambao wataweza kuthib...
-
chukua time yako kuudowload wimbo huu wa Sunday Mjeda a.k. linex ngoma inakwenda kwa jina la KWA HELA
-
Mpenzi msomaji wa safu hii ni siku nyingine tunakutana katika kujuzana,kukumbushana, na kuelimishana mila na desturi za makabila mbalimbal...
-
This is a song sang by a very gifted woman Adele, I sang it to show world that everyone appreciate and love to enjoy good music! Asa...
No comments:
Post a Comment