Mwanadada mwenye sauti murua na Hit-maker wa Na yule, Forever na nyingine kibao, safari hii katuletea Je Utanipenda ikiwa ni cover song yake Diamond. Sikiliza hapa alafu toa maoni yako na Kumbuka kuwashirikisha wana kitaa kwa kadiri uwezavyo.09 August, 2016
Music: Ruby – Je Utanipenda(Cover)
Mwanadada mwenye sauti murua na Hit-maker wa Na yule, Forever na nyingine kibao, safari hii katuletea Je Utanipenda ikiwa ni cover song yake Diamond. Sikiliza hapa alafu toa maoni yako na Kumbuka kuwashirikisha wana kitaa kwa kadiri uwezavyo.
Labels:
Audio Music,
Covers
Subscribe to:
Post Comments (Atom)
Samsung kurejesha fedha kwa wanunuzi wa Note 7
KAMPUNI ya Vifaa vya Elektoriniki ya Samsung ya Afrika Mashariki (SEEA) itarejesha fedha kwa wateja wa simu za Note 7, ambao wataweza kuthib...
-
chukua time yako kuudowload wimbo huu wa Sunday Mjeda a.k. linex ngoma inakwenda kwa jina la KWA HELA
-
Mpenzi msomaji wa safu hii ni siku nyingine tunakutana katika kujuzana,kukumbushana, na kuelimishana mila na desturi za makabila mbalimbal...
-
This is a song sang by a very gifted woman Adele, I sang it to show world that everyone appreciate and love to enjoy good music! Asa...
No comments:
Post a Comment