Kutoka kwenye album ya Beyonce,’LEMONADE’, hii ni ngoma nyingine inayoitwa ”Sorry” ambayo mwana mama Beyonce kaiachilia. ’LEMONADE ni Album inayo fanya vizuri katika soko na chart mbali mbali ulimwenguni. Mpaka sasa Album hiyo imefanikiwa kuuzwa kwa zaidi ya nakala Milion Moja.
24 June, 2016
Subscribe to:
Post Comments (Atom)
Samsung kurejesha fedha kwa wanunuzi wa Note 7
KAMPUNI ya Vifaa vya Elektoriniki ya Samsung ya Afrika Mashariki (SEEA) itarejesha fedha kwa wateja wa simu za Note 7, ambao wataweza kuthib...
-
chukua time yako kuudowload wimbo huu wa Sunday Mjeda a.k. linex ngoma inakwenda kwa jina la KWA HELA
-
Mpenzi msomaji wa safu hii ni siku nyingine tunakutana katika kujuzana,kukumbushana, na kuelimishana mila na desturi za makabila mbalimbal...
-
Mboga za majani na matunda zimekuwa zikisisitizwa kwa sana na wataalamu wa afya hasa kwa wanawake wajawaziti kwani zimekuwa zikiongeza Damu...
No comments:
Post a Comment