16 June, 2016
Music: Belle 9, Izzo, Byser, GNako, Jux & MauaSama – Burger Movie Selfie RMX
Burger Movie Selfie RMX ni moja kati ya Remix ambayo mwenyewe Belle9 alisema ni Rmx yake ya kuanza kufanya tangu aanze shughuli za Muziki hivyo ni historia katika safari ya Muziki. Nani ya Burger Movie Selfie RMX kuna wakali kama vile Izzo, Byser, GNako, Jux pamoja na mwanadada anayefanya poa katika Game- MauaSama.
Subscribe to:
Post Comments (Atom)
Samsung kurejesha fedha kwa wanunuzi wa Note 7
KAMPUNI ya Vifaa vya Elektoriniki ya Samsung ya Afrika Mashariki (SEEA) itarejesha fedha kwa wateja wa simu za Note 7, ambao wataweza kuthib...
-
chukua time yako kuudowload wimbo huu wa Sunday Mjeda a.k. linex ngoma inakwenda kwa jina la KWA HELA
-
Mpenzi msomaji wa safu hii ni siku nyingine tunakutana katika kujuzana,kukumbushana, na kuelimishana mila na desturi za makabila mbalimbal...
-
This is a song sang by a very gifted woman Adele, I sang it to show world that everyone appreciate and love to enjoy good music! Asa...

No comments:
Post a Comment