Basi Nenda, hii kazi yake mpya video imetayarishwa na Adam Juma “Nitazoea” ya Mo Music. itazame hapa
28 April, 2015
Mo Music anakupa hii video mpya ‘Nitazoea’.
Basi Nenda, hii kazi yake mpya video imetayarishwa na Adam Juma “Nitazoea” ya Mo Music. itazame hapa
Subscribe to:
Post Comments (Atom)
Samsung kurejesha fedha kwa wanunuzi wa Note 7
KAMPUNI ya Vifaa vya Elektoriniki ya Samsung ya Afrika Mashariki (SEEA) itarejesha fedha kwa wateja wa simu za Note 7, ambao wataweza kuthib...
-
Mpenzi msomaji wa safu hii ni siku nyingine tunakutana katika kujuzana,kukumbushana, na kuelimishana mila na desturi za makabila mbalimbal...
-
chukua time yako kuudowload wimbo huu wa Sunday Mjeda a.k. linex ngoma inakwenda kwa jina la KWA HELA
-
This is a song sang by a very gifted woman Adele, I sang it to show world that everyone appreciate and love to enjoy good music! Asa...
No comments:
Post a Comment